

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

VETA TANGA

MKATABA WA KAZI WA VIBARUA M KINGA DVTC

A: JINA LA MPOKEA KAZI: FRANCIS MKUNDA

B: AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:

- ① Kupiga plastiki kuta za jengo ndani enje
- ② Kumpoosha kopto za Mikungo + Madinisha

C: MAKUBALIANO YA MKATABA:

- (i) Jina la Jengo: BWENI LA WOVULONA
- (ii) Lot namba: -
- (iii) Muda wa mkataba siku: Siku 28
- (iv) Thamani ya kazi: 3900,000 = (MILIONI TATAM NA LAKI TISA IN)

D: MASHARTI YA MKATABA:

Mpokea Kazi (Kibarua):

- (i) Atapokea maelekezo kutoka kwa msimamizi mkuu wa ujenzi kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.
- (ii) Kwa wakati wote akiwa eneo la kazi anatakiwa kuhakikisha anazingatia nidhamu na tabia njema.
- (iii) Atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo kama alivyopewa na msimamizi mkuu kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.
- (iv) Kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama, lakini pia ahakikishe siku iishapo vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi vinarudushwa kwa msimamizi mkuu.
- (v) Malipo yake yatafanyika kwa kazi iliyokamilika tu kwa siku husika baada ya msimamizi mkuu kuridhika na kazi iliyofanyika.

E: MSIMAMIZI WA KAZI

Saini: [Signature]

Jina: FRANCIS A. KALUYA

Tarehe: 22/7/2021

MPOKEA KAZI

Saini: [Signature]

Jina: FRANCIS MKUNDA

Tarehe: 22-07-2021